Akwatin Kayan Ado Na Musamman Tare da Mai Bayar da Siffar Zuciya
Cikakken Bayani
Ƙayyadaddun bayanai
SUNAN | Akwatin furen siffar zuciya |
Kayan abu | Plasitic + fure |
Launi | Ja |
Salo | akwatin kyauta |
Amfani | Kunshin kayan ado |
Logo | Tambarin Abokin ciniki karbabbe |
Girman | 11*11*9.6cm |
MOQ | 500pcs |
Shiryawa | Standard Packing Carton |
Zane | Keɓance Zane |
Misali | Bayar da samfur |
OEM&ODM | Barka da zuwa |
Misali lokaci | 5-7 kwanaki |
Amfanin samfuran
●Custom Color and Logo , saka
●Furen sabulu na al'ada da furen da aka adana
●Farashin masana'anta
●Kyawawan zanen furanni
Amfanin kamfani
●Ma'aikatar tana da lokacin bayarwa da sauri
●Muna iya tsara salo da yawa kamar yadda kuke buƙata
●Muna da ma'aikatan sabis na sa'o'i 24
Na'urorin haɗi a cikin samarwa
Buga tambarin ku
Taron samarwa
Ƙungiyar QC tana duba kaya
Amfanin kamfani
●Mashin inganci mai inganci
●Ma'aikata masu sana'a
●Babban taron bita
●Muhalli mai tsafta
●Gaggauta isar da kaya
Wanene ƙungiyoyin abokan cinikinmu? Wane irin hidima za mu iya yi musu?
1. Menene zan bayar don samun zance?
Yaushe zan iya samun ambaton? Za mu aiko muku da zance a cikin sa'o'i 2 bayan kun gaya mana girman abu, adadi, buƙatu na musamman kuma aika mana da zane-zane idan zai yiwu.
(Muna kuma iya ba ku shawarwari masu dacewa idan ba ku san takamaiman bayani ba)
2.Wane irin takardar shaidar za ku iya bi?
SGS, REACH Lead, cadmium & nickel kyauta wanda zai iya saduwa da ma'aunin Turai & Amurka
3.Is your launi daidai?
Hotunan samfuran mu ana ɗaukarsu iri ɗaya, amma ana iya samun ɗan bambance-bambance saboda allon nuni, wanda ke ƙarƙashin abu na zahiri.
4. Game da MOQ?
MOQ ya dogara da abu da zane. saboda samfurin a stock, kullum min MOQ ne 500pcs, LED haske kayan ado akwatin da flower akwatin MOQ ne 500pcs, Takarda akwatin ne 3000pcs. Da fatan za a tuntuɓi kayan mu don cikakkun bayanai.