A hanya marufi kayan ado marufi mayar da hankali a kan kayan ado nuni da kuma zane. Yi abu ɗaya kawai: samar da sabis mai mahimmanci da ake buƙata.
Ka'idoji shida na ƙirar marufi na kayan ado sune: aiki, kasuwanci, dacewa, fasaha, kare muhalli, da ma'ana. Mafi na kowa shine aiki, dacewa, fasaha, da kare muhalli.
1. Aiki
Ka'idar aiki ita ce mayar da hankali ga masu amfani da kuma haifar da mafi kyawun sakamako na samfurori a ƙananan farashi.
Kayan ado daban-daban na iya buƙatar kayan marufi daban-daban. Lokacin zayyana marufi na kayan ado, ɗauka da amfani da kayan ado ya kamata a fara la'akari da su. Yadda za a sa ya fi dacewa don ɗauka, kare samfurin da kyau, da kuma sa siffar ta fi dacewa? Wannan shi ne mai zanen. asali niyya.
2. Kasuwanci
Ka'idar kasuwanci don manufar riba, kuma tana bin siffofi na musamman, kalmomi masu ban mamaki, da kuma fitattun launi masu dacewa a cikin kayan ado na kayan ado don jawo hankalin masu amfani da su saya.
Tun da marufi yana haɗe da kayan ado, kayan ado da kansa ba za a iya nunawa kai tsaye ba, don haka za a iya gane halaye, ayyuka da ingancin samfurin ta hanyar zane-zane na kayan ado. Yadda za a tayar da sauri da kai tsaye sha'awar masu siye shine hanyar haɗin da samfuran kayan ado suka inganta.
3. saukakawa
Ka'idar dacewa ta inganta ingantaccen aiki kuma a lokaci guda yana sauƙaƙe amfani da masu amfani da kuma adana lokacin masu amfani.
An fi nunawa a cikin nau'in kayan ado na marufi, kamar lokacin ɗauka, riƙewa, riƙewa, ko ɗaukar kayan ado, zai haifar da wani yanayi na jin dadi da sauƙi.
4. Fasaha
Ka'idar zane-zane ita ce yin amfani da haɗin haɗin fasaha na fasaha da kyakkyawa na yau da kullum, wanda ke da karfin fasaha na fasaha.
Ƙa'idar zane-zane na zane-zane na kayan ado na kayan ado yana nunawa a cikin siffar, launi, rubutu da sauran sassa na marufi. Siffar marufi na musamman da kyawawan launukan marufi duk suna ƙara sha'awar siye.
5. Kariyar muhalli
Ka'idar kare muhalli ita ce haɓaka marufi mai ɗorewa, wanda ba shi da lahani ga jikin ɗan adam, amma kuma baya gurɓata muhalli.
Ƙirar marufi na kayan ado na yau yana ba da shawarar kayan da ake sabunta koren kuma suna amfani da kayan halitta da za'a iya sake yin amfani da su.
6. Magana
Ka'idar ma'anar ita ce haɓaka ƙwarewar masu amfani da fahimtar samfuran, da kuma samun zurfin fahimtar sanya alama, haɓakawa, da gaba.
Haɓaka al'adun yanki, halayen samfur, da al'adun samfurin don ƙirar marufi mai ma'ana na iya haɓaka amincewar masu amfani ga samfurin da kuma kafa kyakkyawar wayar da kai.
Kyakkyawan zane-zanen kayan ado na kayan ado yana buƙatar dacewa da waɗannan maki shida, daga cikinsu akwai aiki, dacewa, fasaha da kare muhalli sune mafi mahimmanci. Yadda za a zaɓa tsakanin waɗannan matsala ce mai ƙalubale ga mai zane.
A kan hanyar kayan ado na kayan ado suna amfani da mafi kyawun ƙira da ƙira mara iyaka don ƙirƙirar jerin kayan kwalliyar kayan ado waɗanda suka haɗa da kayan kwalliyar kayan kwalliyar ku na keɓancewa, marufi na kayan ado da akwatunan kayan ado, ƙirƙirar mafi kyawun hoto na gani na gani da zurfin alamar al'adun alama a gare ku yuwuwar ƙimar.
Lokacin aikawa: Afrilu-07-2023